Sáng ngày 24/06/2024 tại trường tiêu học Chu Văn An, BCĐ hè thị trấn Định Quán đã tổ chức Hội thi kể chuyện sách hè năm 2024 với chủ đề “Hè vui - Kết nối yêu thương”. Đến dự hội thi có Đ/c Nguyễn Văn Đạt – Phó bí thư đảng ủy , chủ tịch HĐND thị trấn, Đ/c Vũ Liêm Phú – PCT HĐND thị trấn, Đ/c Thái Văn Vinh – PCT UBND, Trưởng BCĐ hè thị trấn cùng các thành viên BCĐ hè thị trấn; đaiị diện BGH các trường, cùng các giáo viên tổng phụ trách đội các trường và đông dủ các em học sinh tham gia hội thi.