Trong không khí tưng bừng của cả nước chào mừng kỷ niệm 134 năm Ngày sinh nhật Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2024). Sáng ngày 28/5/2024 Trường tiểu học Nguyễn Khuyến long trọng tổ chức lễ đón Bằng công nhận trường đạt chuẩn quốc gia mức độ 1 và tổng kết năm học 2023-2024. Đến dự Lễ đón có Bà Nguyễn Thị Diễm Châu - UVTV huyện ủy, Phó chủ tịch UBND huyện, Bà Đinh Thị Nhị - Phó trưởng phòng giáo dục & đào tạo huyện; cùng đại diện các phòng ban chuyên môn của huyện; lãnh đạo địa phương có Bà Ngô Kim Nguyệt - Chủ tịch UBND thị trấn Định Quán; cùng dự có đại diện các công ty, doanh nghiệp, mạnh thường quân; Ban đại diện Hội cha mẹ học sinh, đại diện Ban giám hiệu các trường Mầm non, tiểu học, THCS trên địa bàn huyện và toàn thể cán bộ, giáo viên, học sinh nhà trường cùng dự.