Ngày 22/5/2024 tại trường TH La Ngà, Ban Chỉ đạo hè huyện long trọng tổ chức Lễ khai mạc hè huyện Định Quán năm 2024 với chủ đề " Hè tình nguyện - Kết nối yêu thương - Vui khoẻ sáng tạo " đồng thời khởi động chiến dịch Thanh niên tình nguyện hè huyện Định Quán năm 2024. Nhằm tạo điều kiện cho Thanh thiếu nhi huyện Định Quán có được sân chơi lành mạnh và bổ ích trong dịp hè; tạo cho các em có những ngày hè thực sự là những ngày hội của tuổi thơ.
Đến tham dự chương trình Lễ khai mạc hè huyện có sự góp mặt của đồng Chí Cao Quốc Sang PGĐ đài phát thanh truyền hình Đồng Nai – Thành viên Ban chỉ đạo hè tỉnh; đồng chí Nguyễn Tiến Ngọc - Thường vụ huyện uỷ- Phó Chủ tịch HĐND; đồng chí Nguyễn Thị Diễm Châu – UVTV - Phó Chủ tịch UBND huyện. Cùng các đại biểu đại diện các ban ngành đoàn thể, Trưởng Ban chỉ đạo hè các xã, thị trấn; các anh chị Đại diện Ban Thường vụ Đoàn, Bí thư, Phó Bí thư đoàn các cơ sở Đoàn, công chức văn hóa các xã, thị trấn và hơn 800 em học sinh, các bạn đoàn viên thanh niên.